-
4MP 40x Digital Zoom Module
UV-ZNS4240
40x 4MP Ultra Starlight Digital Kamara Module
- Matsakaicin ƙuduri: 4MP (2688×1520), Matsakaicin fitarwa: Cikakken HD 2688×1520@30fps Hoton Live
- Ya ƙunshi Ƙididdigar Hankali na 0.8T, Yana Goyan bayan Koyon Algorithm Mai Zurfi da Inganta Ayyukan Algorithm na Haƙiƙa
- Taimakawa H.265/H.264/MJPEG Algorithm na Matsi na Bidiyo, Kanfigareshan Ingantaccen Tsarin Bidiyo da yawa da Saitunan Rubuce-rubuce
- Ƙananan Hasken Tauraro, 0.001Lux/F1.8(Launi),0.0005Lux/F1.8(B/W) ,0 Lux tare da IR
- 40x Zuƙowa na gani, 16x Zuƙowa na Dijital
- Taimakawa Defog na gani, Inganta Ingantaccen Tasirin Fog
- Goyan bayan fitowar HDMI/LVDS
- Goyan bayan Ayyukan Gane Asali
- Goyon bayan Fasahar Rafi 3, Kowane Rafi Za'a iya Daidaita shi da Kanshi Tare da Tsari da Rage Tsari
- Canjawar ICR ta atomatik, Awanni 24 Rana da Kula da Dare
- Taimakawa Rayya Hasken Baya, Rufe Lantarki ta atomatik, Daidaita zuwa Muhalli Daban-daban
- Goyon bayan Rage Hayaniyar Dijital na 3D, Babban Hasken Haske, Tsabtace Hoton Wutar Lantarki, Matsakaicin Nisa na gani na gani na 120dB
- Taimakawa Saitattun Saituna 255, Masu sintiri 8
- Goyan bayan Ɗaukar Lokaci da Ɗaukar Matsala
- Goyan bayan Kallo ɗaya dannawa da danna Ayyukan Cruise guda ɗaya
- Goyan bayan shigarwar Audio Channel ɗaya da fitarwa
- Taimakawa Ayyukan Haɗin Ƙararrawa Tare da Gina-ginen Ƙararrawar Tashoshi ɗaya da Fitarwa
- Taimakawa 256G Micro SD / SDHC / SDXC
- Taimakawa ONVIF
- Hanyoyin Sadarwar Zaɓuɓɓuka don Sauƙaƙan Faɗin Aiki
- Ƙananan Girma da Ƙarfin Ƙarfi, Mai Sauƙi don Saka Rukunin PT, PTZ
-
2MP 37x Dijital Zoom Module
UV-ZN2237D
37x 2MP Ultra Starlight Digital Kamara Module
- Taimakawa Sigin Dijital LVDS da Fitar Bidiyo na Siginar Sadarwar
- Ya ƙunshi Ƙididdigar Hankali na 1T, Yana Goyan bayan Koyo Mai zurfi na Algorithm kuma yana Inganta Ayyukan Algorithm na Haƙiƙa
- Matsakaicin ƙuduri: 2MP (1920×1080), Matsakaicin fitarwa: Cikakken HD 1920×1080@30fps Hoton Live
- Hasken Hasken Tauraro, 0.0005Lux/F1.4(Launi),0.0001Lux/F1.4(B/W) ,0 Lux tare da IR
- 37x Zuƙowa na gani, 16x Zuƙowa na Dijital
- Canjawar ICR ta atomatik, Awanni 24 Rana da Kula da Dare
-
2MP 26x Dijital Zoom Module
UV-ZN2126D
2MP 26x Digital Zoom Block Module
- NDAA Madaidaicin Samfura
- 26x Zuƙowa na gani, 16x Zuƙowa na Dijital
- Taimakawa Sigin Dijital LVDS da Fitar Bidiyo na Siginar Sadarwar
- Matsakaicin ƙuduri: 2MP (1920×1080), Matsakaicin fitarwa: Cikakken HD 1920×1080@30fps Hoton Live
- Ƙananan Hasken Tauraro, 0.001Lux/F1.5(Launi),0.0005Lux/F1.5(B/W) ,0 Lux tare da IR
- Canjawar ICR ta atomatik, Awanni 24 Rana da Kula da Dare
- Kyawawan Ƙananan Haske da Ingantaccen Ingantacciyar Hoto
- Taimakawa Ikon 3A (Ma'auni Farin Kai, Bayyanar atomatik, Mayar da hankali ta atomatik)
- Taimakawa Rayya Hasken Baya, Rufe Lantarki ta atomatik, Daidaita zuwa Muhalli Daban-daban
-
2MP 52x Dijital Zoom Module
Saukewa: UV-ZN2252D
Module Kamara na Dijital 52x 2MP Hasken Tauraro
- Goyan bayan Siginar Dijital LVDS da Fitar Bidiyo Biyu na Siginar Sadarwar
- Matsakaicin ƙuduri: 2MP (1920×1080), Matsakaicin fitarwa: Cikakken HD 1920×1080@60fps Hoton Live
- Hasken Hasken Tauraro, 0.0005Lux/F1.4(Launi),0.0001Lux/F1.4(B/W) ,0 Lux tare da IR
- 52x Zuƙowa na gani, 16x Zuƙowa na Dijital
- Canjawar ICR ta atomatik, Awanni 24 Rana da Kula da Dare
- Kyawawan Ƙananan Haske da Ingantaccen Ingantacciyar Hoto
Ƙarƙashin madaidaicin sakamako na 52X na zuƙowa, har yanzu kuna iya samun bayyananniyar hoto, kuma yana da kyakkyawan tasirin hangen nesa na dare.Bugu da ƙari, tare da aikinsa na lalata kayan aiki na musamman, ana iya ganin abubuwa masu nisa a cikin hazo da yanayin hazo.Ayyukan anti zafin zafi na iya tabbatar da cewa abubuwan da aka lura ba su da tasiri ta canjin yanayin zafi a cikin yanayin kallo mai zafi.Ayyukan anti shake na lantarki na iya rage tasirin girgiza hoton da girgizar kamara ke haifarwa.
-
2MP 46x Dijital Zoom Module
Saukewa: UV-ZN2146D
Module Kamara na Dijital 46x 2MP Tauraro Haske
- Taimakawa Sigin Dijital LVDS da Fitar Bidiyo na Siginar Sadarwar
- Ya ƙunshi Ƙididdigar Hankali na 1T, Yana Goyan bayan Koyo Mai zurfi na Algorithm kuma yana Inganta Ayyukan Algorithm na Haƙiƙa
- Matsakaicin ƙuduri: 2MP (1920×1080), Matsakaicin fitarwa: Cikakken HD 1920×1080@30fps Hoton Live
- Ƙananan Hasken Tauraro, 0.001Lux/F1.8(Launi),0.0005Lux/F1.8(B/W) ,0 Lux tare da IR
- 46x Zuƙowa na gani, 16x Zuƙowa na Dijital
- Canjawar ICR ta atomatik, Awanni 24 Rana da Kula da Dare
Modulin toshe kyamarar dijital na 46x ya dogara ne akan firikwensin 2MP Sony IMX327 CMOS.Kyamara tana amfani da kafofin watsa labarai masu yawo da Full HD mara nauyi tare da ƙarancin hankali, babban sigina-zuwa amo da 30 FPS.Babban hankali ƙaramin matakin kyamara na iya ɗaukar bayyane da hotuna na infrared na kusa tare da ƙaramar amo ƙarƙashin ƙananan yanayin haske.
-
2MP Hasken Tauraro 72x Dijital Zoom Module
Saukewa: UV-ZN2272D
72x 2MP Ultra Starlight Digital Kamara Module
- 72x Zuƙowa na gani, 16x Zuƙowa na Dijital
- Siginar Dijital LVDS da Fitar Bidiyo na Siginar Sadarwar
- 2MP (1920×1080), Cikakken HD 1920×1080@60fps Hoton Live
- Hasken Hasken Tauraro, 0.0005Lux/F1.4(Launi),0.0001Lux/F1.4(B/W) ,0 Lux tare da IR
- Canjawar ICR ta atomatik, Awanni 24 Rana da Kula da Dare
- Madalla Ƙananan Haske, Yana Ba da Ingantacciyar Hoto
-
2MP 92x Dijital Zoom Module
UV-ZN2292D
Module Kamara na Dijital 92x 2MP Tauraro Haske
- Yana Goyan bayan Siginar Dijital LVDS da Fitar Bidiyo na Siginar Sadarwar
- Matsakaicin ƙuduri: 2MP (1920×1080), Matsakaicin fitarwa: Cikakken HD 1920×1080@60fps Hoton Live
- Hasken Hasken Tauraro, 0.0005Lux/F1.4(Launi),0.0001Lux/F1.4(B/W) ,0 Lux tare da IR
- 92x Zuƙowa na gani, 16x Zuƙowa na Dijital
- Yana iya zama ICR Canji ta atomatik, Awanni 24 Rana da Kula da Dare
- Yana da Kyakkyawan Ƙarar Haske da Fitar da Ingantaccen Hoto
- Yana da Aiki na Hasashen Mayar da hankali Wanda shima Fitar da Hoto Mai Kyau
- Tare da kyamarar hoto na thermal, ana iya amfani da ita a cikin tsarin ma'aunin zafin jiki mai saurin dome kamara, yanayin kashe wuta, aikin ƙararrawar sauti da haske, tsarin tabbatar da yanayin zafin jiki, tsarin auna zafin jiki na dubawa.
-
2MP 25x Dijital Zoom Module
UV-ZN2225D
25x 2MP Ultra Starlight Digital Kamara Module
- Taimakawa Sigin Dijital LVDS da Fitar Bidiyo na Siginar Sadarwar
- Ya ƙunshi Ƙididdigar Hankali na 1T, Yana Goyan bayan Koyo Mai zurfi na Algorithm kuma yana Inganta Ayyukan Algorithm na Haƙiƙa
- Matsakaicin ƙuduri: 2MP (1920×1080), Matsakaicin fitarwa: Cikakken HD 1920×1080@30fps Hoton Live
- Ƙananan Hasken Tauraro, 0.0005Lux/F1.5(Launi),0.0001Lux/F1.5(B/W) ,0 Lux tare da IR
- 25x Zuƙowa na gani, 16x Zuƙowa na Dijital
- Canjawar ICR ta atomatik, Awanni 24 Rana da Kula da Dare
- Kyawawan Ƙananan Haske da Ingantaccen Ingantacciyar Hoto
- Taimakawa Ikon 3A (Ma'auni Farin Kai, Bayyanar atomatik, Mayar da hankali ta atomatik)
- Taimakawa Rayya Hasken Baya, Rufe Lantarki ta atomatik, Daidaita zuwa Muhalli Daban-daban
-
2MP 33x Dijital Zoom Module
UV-ZN2133D
Module Kamara na Dijital na 33x 2MP
- Taimakawa Sigin Dijital LVDS da Fitar Bidiyo na Siginar Sadarwar
- Matsakaicin ƙuduri: 2MP (1920×1080), Matsakaicin fitarwa: Cikakken HD 1920×1080@30fps Hoton Live
- Ƙananan Hasken Tauraro, 0.001Lux/F1.5(Launi), 0.0005Lux/F1.5(B/W), 0 Lux tare da IR
- 33x Zuƙowa na gani, 16x Zuƙowa na Dijital
- Canjawar ICR ta atomatik, Awanni 24 Rana da Kula da Dare
- Kyawawan Ƙananan Haske da Ingantaccen Ingantacciyar Hoto
- UV-ZN2133D shine mafi kyawun siyarwar Univision.Girman wannan samfurin ya dace da yawancin samfuran da ke kasuwa.Ya mamaye babban kaso na kasuwa na motsi.Yana da babban aiki mai tsada kuma ana iya daidaita shi da duk kayan aikin kyamarar AHD.Samar da haɗin gwiwar Sony LVDS, da CVBS dubawa, ƙwararrun ƙungiyar R & D na iya ba abokan ciniki sabis na musamman na musamman
-
2MP 72x Dijital Zoom Module
UV-ZN2172D
72x 2MP Module Kamara na Dijital
UV-ZN2172D Module Kamara Module Ne Na Dijital Wanda ke Goyan bayan Siginar Dijital LVDS da Fitar Bidiyo ta hanyar sadarwa.
Zuƙowa na gani 72x ya dace da buƙatun mafi yawan yanayin amfani.Muna da ƙwararrun ƙwararrun R & D masu zaman kansu waɗanda za su iya ba ku sabis na musamman da jagorar fasaha bayan-tallace-tallace ta kowane fanni.
-
2MP 90x Dijital Zoom Module
Saukewa: UV-ZN2290D
90x 2MP Hasken Tauraro Ultra Dogon Range Digital Module
- Taimakawa Sigin Dijital LVDS da Fitar Bidiyo na Siginar Sadarwar
- Taimakawa algorithm mai zurfi na ilmantarwa dangane da ikon sarrafa kwamfuta na 1T AI, haɓaka aikin algorithms taron na hankali
- Matsakaicin ƙuduri: 2MP (1920×1080), Matsakaicin fitarwa: Cikakken HD 1920×1080@30fps Hoton Live
- Taimakawa H.265/H.264/MJPEG Algorithm na Matsi na Bidiyo, Kanfigareshan Ingantaccen Tsarin Bidiyo da yawa da Saitunan Rubuce-rubuce
- Ƙananan Hasken Tauraro, 0.0005Lux/F2.1(Launi),0.0001Lux/F2.1(B/W) ,0 Lux tare da IR
- 90X Zuƙowa na gani, 16X Zuƙowa na Dijital